![](images/slide/-- (0).jpg)
![](images/slide/-- (0.1).jpg)
![](images/slide/-- (1).jpg)
![](images/slide/-- (10).jpg)
![](images/slide/-- (11).jpg)
![](images/slide/-- (12).jpg)
![](images/slide/-- (13).jpg)
![](images/slide/-- (14).jpg)
![](images/slide/-- (15).jpg)
![](images/slide/-- (16).jpg)
![](images/slide/-- (17).jpg)
![](images/slide/-- (18).jpg)
![](images/slide/-- (2).jpg)
![](images/slide/-- (3).jpg)
![](images/slide/-- (4).jpg)
![](images/slide/-- (5).jpg)
![](images/slide/-- (6).jpg)
![](images/slide/-- (7).jpg)
![](images/slide/-- (8).jpg)
![](images/slide/-- (9).jpg)
![](images/slide/1 (1).jpg)
![](images/slide/1 (10).jpg)
![](images/slide/1 (11).jpg)
![](images/slide/1 (12).jpg)
![](images/slide/1 (13).jpg)
![](images/slide/1 (14).jpg)
![](images/slide/1 (15).jpg)
![](images/slide/1 (16).jpg)
![](images/slide/1 (17).jpg)
![](images/slide/1 (18).jpg)
![](images/slide/1 (19).jpg)
![](images/slide/1 (2).jpg)
![](images/slide/1 (20).jpg)
![](images/slide/1 (21).jpg)
![](images/slide/1 (22).jpg)
![](images/slide/1 (23).jpg)
![](images/slide/1 (24).jpg)
![](images/slide/1 (25).jpg)
![](images/slide/1 (26).jpg)
![](images/slide/1 (3).jpg)
![](images/slide/1 (4).jpg)
![](images/slide/1 (5).jpg)
![](images/slide/1 (6).jpg)
![](images/slide/1 (7).jpg)
![](images/slide/1 (8).jpg)
![](images/slide/1 (9).jpg)
รูปภาพตีไม้ผลัด 4X100 เมตร
การแข่งขันวิ่ง 4X100 เมตร ถือว่าเป็นรายการที่ทุกคนเฝ้ารอชมการแข่งขัน แทบทุกรายการที่มีการแข่งขัน และในรายการนี้นักกรีฑาทีมชาติยังสามารถทำผลงานออกมาได้ประทับประชาชนชาวไทย ได้อย่างต่อเนื่อง ตั้งแต่ในอดีตจนถึงปัจจุบัน ซึ่งเทคนิคสำคัญที่ทำให้นักกรีฑา 4X100 ทีมชาติไทย ประสบความสำเร็จ จนเป็นภาพที่เป็นเอกลักษณ์ประจำสำหรับทีมชาติไทยนี้ก็คือ “ การตีไม้ “